HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

yêu...ko yêu.......và yêu...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
rimi
Bạn mới
rimi

yêu...ko yêu.......và yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu...ko yêu.......và yêu...   yêu...ko yêu.......và yêu... Icon_minitimeThu Nov 15, 2007 3:08 pm

Gặp và gắn bó hơn 2 năm mà bảo ko yêu là nói dối,nhưng bảo yêu sâu sắc thì cũng chưa hẳn. Có lẽ do mình chưa cố gắng hết,chưa đủ lòng nhiệt tình.

Hồi đầu rất đông bạn bè,vui lắm. Một thời gian sau thấy quanh mình ko còn ai cả,buồn và lạc lõng. Mình muốn dứt bỏ, thế nhưng lại ko dám dứt áo ra đi,mình vẫn yêu, vẫn lưu luyến. Cố gắng và cố gắng kiên trì, tuần này qua tuần khác, mình có thêm bạn ,đc các sư huynh cổ vũ, lòng nhiệt tình dâng trào, ngày càng yêu hơn. Tuy nhiên thỉnh thoảng mình vẫn lấy cớ này cớ kia nghỉ tập,như vậy là chưa yêu sâu sắc đúng ko???
Admin
Quản trị
Admin

yêu...ko yêu.......và yêu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: yêu...ko yêu.......và yêu...   yêu...ko yêu.......và yêu... Icon_minitimeThu Nov 15, 2007 3:40 pm

hehe,chưa iu gì.Nói chứ ai chả có lúc mệt mỏi.Nên nghĩ ít hôm,sau đó lại tiếp tục.
Còn chuyện đông vui,bạn bè thì anh ko biết vì anh ko tập kendo vì đông vui và có bạn bè.
http://ngoducminh.co.nr

yêu...ko yêu.......và yêu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang