HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai

Go down 
Admin
Dark
yuki724
7 posters

Bạn có muốn có 1 cái áo vải gai lọai basic với giá 490k ko?
Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Vote_lcap90%Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Vote_rcap
 90% [ 26 ]
Không
Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Vote_lcap10%Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Vote_rcap
 10% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 29

Tác giảThông điệp
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 10:17 pm

Mình tính ship chung vài cái về để share là chính, bán là số 2 (vì chỉ để giảm tiền ship thôi, chứ lợi nhuận gần như ko). Cái áo giống cái bán ở Thailand đó, của anh Sơn với anh Nghĩa. Hum bữa ko nhớ 2 người mua bao nhiu, nhưng nếu mình ship về, ko tính thuế, tiền mua + ship cũng gần 490k. Ko bít giá này có ai có ý định làm chủ 1 cái ko, vote dùm mình nghe, để nhắm được mình ship vài cái về luôn, rồi ai mua sau thì mua, mình làm chủ 1 cái trước ^___^ (cái đó chưa count tax nhe, có tax là còan lên chút xíu, vài chục k... I guess^___^).
Ở dưới là hình em nó nè

Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Gi_blue
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 10:32 pm

cái này hình như hơi bị "có lý" ah... nhưng ngặt nỗi em vừa dốc tiền mua thêm cây Shinai mới... với lại Kendogi Nhật Bổn mà đi với Hakama Việt Nam thì coi hơi bị "ẹ", vì thế em vote là có nhưng mà chưa dám mua đâu... Mục tiêu trước mắt: Bogu 225$ (tính luôn ship là 300$, I guess)
Admin
Quản trị
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 10:38 pm

Cho em nó một phiếu,anh có rồi,hé hé
http://ngoducminh.co.nr
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 11:18 pm

@Yonkyu: cái này tui mua để đó, rồi từ từ ai lấy cũng được mà, còn nếu ông mua giáp thì đặt mua chung luôn, reduce shipping fee maximum
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Mar 02, 2008 11:19 pm

hakama ko can mua ddau, xi cua minh dc roi, thay có vẻ ko đáng tiền lém ^^
meodien
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeMon Mar 03, 2008 5:38 am

mua vai cai di bạn Laughing , rui minh cung dang ky 1 cai
Reyz
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Jul 13, 2008 6:53 am

Keikogi vải gai bạn mua có size lớn không ? mình hơi bị khổng lồ chút.... Very Happy (mình mặc áo sơ-mi phải size XXL) lận. Nếu có mình vote cho bạn 1 phiếu
ruppykia
Bạn mới
ruppykia

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 2:27 pm

Bỏ cho chú Yuki724 một phiếu nè,đang sắp sếp công việc xong phải mua một cái thôi,chứ mặc đồ ViệtNam bị dính đòn đau muốn gãy xương sườn,nhất là ông admin <<< 12 No
andynguyen611
Bạn mới
andynguyen611

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 8:42 am

her her ! vote 1 phieu' ! to' cung~ muon co 1 cai'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai   Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai Icon_minitime

Bạn có muốn làm chủ 1 cái Keikogi vải gai
Trang 1 trong tổng số 1 trang