HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Newmem xin ra mắt !!!

Go down 
Admin
zenynguyen
6 posters
Tác giảThông điệp
zenynguyen
Bạn mới
zenynguyen

Newmem xin ra mắt !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeSat Aug 02, 2008 2:42 pm

Thật tình là mình ko bik jì zìa kendo cả, và việc tham gia 4rum này thì rất là ngẫu nhiên thôi ( có lẽ là có duyên nhĩ ), trong 1 lần search tài lịu vè môn boxing thì mình thấy 4rum của mí bạn, tò mò nên vào xem thữ, nói thật thì trc giờ mình chưa có hứng thú với kendo bao giờ ( mặc dù mình đã đọc bộ truyện teppi ko dưới 5 lần ^_^ ) nhưng khi vào 4rum thì mình thật sự "bị" cái "lửa" của các bạn truyền sang cho mình và mình cũng rất muốn tìm hĩu zìa môn Kendo nì. Mặc dù, theo mình nghĩ ( ý kiến riêng thui nha ) kendo ko thật sự thục dụng như 1 số môn võ khác nhưng cái do ( đạo ) mà nó truyền cho người luyện thì lại rất nhìu. Nói chung 1 môn võ đều có cái mạnh riêng và hữu dụng trong từng hoàn cảnh cụ thể nhưng do kiến thức và cái "đạo võ" của mình chưa thực sự sâu nên mình chỉ nói tới đây thôi.
Mình ở TB, ngã 3 Trương công Định- Trường chinh, mình cũng tìm hĩu kendo nên mong các bạn giúp đỡ, ngày giờ và địa điểm tập thì mình đã bjk rùi nhưng dụng cụ tập cần mua những gì mong các bạn nói cho mình bjk và học phí ra sao.
Mỗi môn võ đều có cái hay nên ước mún của mình là học hết tất kã môn võ để thấm dc tinh hoa của võ học nhưng mừ cuộc sống cứ cuốn đi nên bi giờ chỉ tập cho khỏe người thui ^_^
Hùi trc' mình có tập karatedo nhưng giờ nghỉ òi, hiện giờ mình đang tập taekendo và tự tập boxing tại nhà, và tương lại níu sắp xếp dc thời gian sẽ ra Cộng Hòa tập kendo zúi mí bạn ( ko lâu nữa đâu, chừng 1 tháng thui là mình ra tập zúi mí bạn )

Thân chào các bạn !!!
P/s: cứ gọi mình là Zen ^_^, zúi lại kòn vấn đề dụng cụ tập và học phí mong reply súm để mình còn lịu đường mà tiết kiệm để mua nữa, trc' mắt là mua cây kiếm 500k òi, còn jì khác hem ?
zenynguyen
Bạn mới
zenynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeSat Aug 02, 2008 6:49 pm

đâu fải tháng sau đâu, có thể là tuần sau mà Wink Smile) bởi thía mới ghi chữ "chừng" có nghĩa là trễ lám là 1 tháng và nhanh lám là 1 ngày Razz
Admin
Quản trị
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeSun Aug 03, 2008 12:20 am

welcome.Mai mình cũng tập lại.Hết hạn trực lấy mẫu rồi.héhé
http://ngoducminh.co.nr
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeSun Aug 03, 2008 3:36 am

mua Shinai đê, hahahah, nhớ mua trước khi tới Dojo, mất công tới đó ta lại phán câu: No NITOUKAN á, hahaha
zenynguyen
Bạn mới
zenynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeSun Aug 03, 2008 9:02 am

shinai thì sẽ mua rùi, sẽ nhờ thèng bạn ship bên Nhật zìa, còn mí cái khác thì fải xem túi tiền sao đã, xe dạp muôn năm !!!
No nitoukan là jì? tiếng Nhật mình chỉ bjk mỗi câu : kimi o aishiteru thôi hà Wink)
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 9:51 pm

Chai ai, No Nitoukan = ko bán cho Nitoukan members, hihihi
zenynguyen
Bạn mới
zenynguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeMon Aug 04, 2008 10:53 pm

ngộ nhĩ, thui dc òi, đợi 15/8 mới có tiền rùi đặt yuki724 1 cây shinai nha Very Happy
chinikyou
Bạn mới
chinikyou

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeFri Aug 15, 2008 8:51 am

khakha co shinai thi moi tap va kendo duoc chu!haha nhiu luc ko co shinai cung choi tuot het luon chu pirat
maikuraki
Bạn mới
maikuraki

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 4:36 pm

em la mem moi , em tap o san Tinh Vo
Noi tap o Le Hong Phong la dau vay nhi
1 cay Shinai gia bao nhieu the?
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 10:45 pm

noi tap o LHP la trg THPT Le Hong Phong, ngay san bong ba`n, 1 cay shinai 450k va hien hem co hang
TrứngThịtKho
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
TrứngThịtKho

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 11:13 pm

Đề nghị Yuki dùng tiếng Việt nha, biết tướng quá đi. Đọc cứ lộn cả lên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Newmem xin ra mắt !!!   Newmem xin ra mắt !!! Icon_minitime

Newmem xin ra mắt !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang