HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lính mới mọi người giúp em cái :)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
CrnoCrusade
Bạn mới

Lính mới mọi người giúp em cái :) Empty
Bài gửiTiêu đề: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 8:35 pm

Mấy anh mấy chị ở Hn cho em hỏi nhờ cái Smile Em 93 năm nay 15 tuổi đang định đi học kendo Smile Nghe nói có lớp ở số 9 TC mở lớp nhưng đọc qua em thấy mọi người kêu đông Neutral Liệu bây giờ em đăng ký học có đc ko Smile Nếu đc thì mấy anh chị cho em thêm thông tin như cần phải mua vs đóng những gì (giáp ....) còn kiếm thì có thể em sẽ mua đc 1 cái bokken :-P Thêm nữa ai bik rõ số 9 TC ở đâu miêu tả dùm em :-P Hồi trc em học TC nhưng chỉ bik bể bơi cạnh hồ vs cái nhà tập thể lực chứ số 9 thì em chịu Very Happy Mong anh chị sớm trả lời cho em bik thêm chi tiết Very Happy À quên nói dùm em đăng kí ntn + khi đăng kí mang bao money nộp lun naz Very Happy Thanks mọi người trc Very Happy Cố gắng trả lời hết cho em naz Very Happy Lính mới bỡ ngỡ :">
ruppykia
Bạn mới
ruppykia

Bài gửiTiêu đề: Re: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 2:12 pm

Nếu đông quá don nhà về TPHCM đi,mọi ngưởi hoan nghênh hihi ^^ Very Happy
hiepgadainhan
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 10:05 am

Người mới thì đến đăng kí ở nhà thi đấu cầu Giấy, bây h 0 đông j` hết vì sân rất rộng luôn đến từ 6h45' ngày t5 hoặc cn nhá. Đồ đạc 0 cần chuẩn bị j` hết ngoài 1 TRIỆU 50 NGHÌN, trong đó bao gồm tiền võ phục + shinai + học phí 2 tháng đầu (mỗi tháng 100k). 0 cần mua bokken đâu (nhưng nếu mua về tập ở nhà càng tốt vì đỡ đau tay so vs shinai). Lúc đến chuẩn bị sẵn tâm lí học hỏi cởi mở + tâm lí chịu đau + tâm lí đánh quỉ (Thông san Mad ) là đc What a Face
ryuzaki_93
Bạn mới
ryuzaki_93

Bài gửiTiêu đề: Re: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitimeSun Sep 07, 2008 11:35 am

Sax, ngoài HN sao mà tốn nhiều thế, ở TPHCM có mấy người đi tau không vô lun (mượn đồ của thầy). Em thì đã đủ hết òi trừ Bogu phải mượn của thầy. Còn cái vụ chịu đau với chịu quỳ thì cũng chưa cần thấy ghê vậy đâu, cũng bình thường thui. Chưa mang Bogu thì đâu có ai đánh thẳng tay đâu mà sợ dính kiếm!!!!!
hiepgadainhan
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 5:10 pm

bị quỉ gõ chứ 0 phải shiai Very Happy
tốn là do lão Lân Mad thôi 0 nói nữa lại thêm bực mình ra
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lính mới mọi người giúp em cái :)   Lính mới mọi người giúp em cái :) Icon_minitime

Lính mới mọi người giúp em cái :)
Trang 1 trong tổng số 1 trang