HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

thu gui anh hai

Go down 
yuki724
rudee
6 posters
Tác giảThông điệp
rudee
Bạn mới
rudee

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 8:55 pm

e dam me vo~ vi no giup e can bang...e cung ghet no vi dam me no ma luc nao e cung phai dem suc khoe ra ma lieu...ax,nhung dung nghi la e yeu nen e tu bo~.lam roi a a.h!nhi`n vay nhung de coi a vs e ai li hon.dung tuong anh cam e hoc karate thi e tu bo dam me cua minh.no!you wrong!!ko judo thi karate.a luyen judo cho em muoi may nam troi roi bat em thoi ,sao don gian vay ha a???con ko hac duoc karate thi e se thu cai khac...dam me cua e ko co diem dung...doi khi a thay em khoc,e tro nen yeu duoi...nhung a se ko bao h thay e bo cuoc.dung bat e phai lam dieu do.benh tat???de thoi,di chua~ la khoi ma!!e da ko tin vao ai ke tu cai ngay e bi lua doj.e chay tron nhung ko thoat khoi ban tay cua a.chinh a da truyen cho e nhiet huyet cua a,nen du a noi sao thi dung hong` e tu bo.a a` de e nhac cho a nho',ngoai viec lao minh hoc,lao minh lam them...do' chinh la thu duy nhat dem lai su can bang cho cuoc song cua e.dung coi e nhu mot dua e gai' nua,ma hay coi e nhu mot doi thu thuc su,e ko con la tre con nen hay cho e mot lan tu quyet dinh.hay tin e.dung lo lang nua...tuy chua mot lan thang a,con bi a cho an don`nhung hay cho xem co the ngay mai e se thang a.'da~ lam la phai cho ra ngo ra khoai'e se de a tu hao.....du con duong den judo da ta^.n,nhung e se tu mo cho minh con duong khac va` hay chuc cho e thanh cong anh nha'!!!!
gui anh hai xi' xon.
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 11:33 pm

a2 la ku nao da?
Edo
Bạn mới
Edo

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeMon Jan 19, 2009 11:34 am

Neu lien quan den Judo tui nghi ngho co lien quan den Maccel
rudee
Bạn mới
rudee

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSat Jan 24, 2009 3:05 pm

a2 la anh ket nghia cua~e!!!!la` mot ng rat hay tu dan vat. minh`.....rat may la h anh~ da bik dc suy nghi~ cua e oy`.cam' on dien dan` da~ giup anh~ hieu duoc e....thankz moaj. ng` so much....tu` nay e se bat dau voi kendo .e se het suc co gang,mong moi ng` se giup' do~ nha'!!!
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Jan 25, 2009 12:07 am

em ne`o da.?
rudee
Bạn mới
rudee

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Feb 01, 2009 12:47 pm

yuki724 đã viết:
em ne`o da.?
o quan phu nhuan.co' chien gi seo????
Admin
Quản trị
Admin

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeWed Feb 11, 2009 11:08 pm

hix,po' tay. Giờ mà còn mấy cái vụ này nữa hả. Smile)
KO sao, khẩu đạo quán mà.
http://ngoducminh.co.nr
sakuraba
Bạn mới

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 12:23 am

Ko biết đã đi tập chưa? Nếu đi tập rồi và hôm nay là cái bạn nữ mặc áo cam thì xin lỗi, mong bạn dẹp bỏ cái tôi của mình và bỏ chút thời gian lắng nghe mọi người.
ptb phuong
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
ptb phuong

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 1:46 am

sakuraba đã viết:
Ko biết đã đi tập chưa? Nếu đi tập rồi và hôm nay là cái bạn nữ mặc áo cam thì xin lỗi, mong bạn dẹp bỏ cái tôi của mình và bỏ chút thời gian lắng nghe mọi người.

trong lớp tập kím mà nói chiện cái giề!!!
lo tập đi!!!
sakuraba
Bạn mới

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 8:59 am

ptb phuong đã viết:

trong lớp tập kím mà nói chiện cái giề!!!
lo tập đi!!!

Ẹc, chị ko đi tập làm em đem theo xong chạy qua đưa. QUa nhà thấy đống cửa, gọi đt ko bắt máy làm em chạy về Question. Nói chiện gì, tập mà cứ sao lại phải tập cái này cái kia, blah blak
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 11:28 pm

Ua, co vu gi vui lem a, hehehe, noi nghe coi, Sakuraba la Kien fai hem Wink)
sakuraba
Bạn mới

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 9:11 am

yuki724 đã viết:
Ua, co vu gi vui lem a, hehehe, noi nghe coi, Sakuraba la Kien fai hem Wink)

Chính nó đó Laughing
Admin
Quản trị
Admin

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 11:50 pm

cái tôi là cái j vậy. Số người có cá tính thì ít mà số người ngu mà lì thì nhiều. hơ hơ hơ
sakuraba
Bạn mới

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 10:39 am

Admin đã viết:
cái tôi là cái j vậy. Số người có cá tính thì ít mà số người ngu mà lì thì nhiều. hơ hơ hơ

Hơ hơ, trên sân đâu ai có cá tính đâu nhỉ Very Happy
Admin
Quản trị
Admin

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 12:32 am

ờ,thì ai mới vô cũng nghe lời người hướng dẫn hết Còn ai có cá tính hay ko thì tập lâu mới biết đc. Ý nói ở đây là mấy người mới vô mà hay cãi,nhận xét linh tinh .Nhưng mà thôi! Nếu yêu thích thì thế nào cũng tập đc,ko thì vài tuần là biến à.
sakuraba
Bạn mới

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 11:17 pm

Admin đã viết:
ờ,thì ai mới vô cũng nghe lời người hướng dẫn hết Còn ai có cá tính hay ko thì tập lâu mới biết đc. Ý nói ở đây là mấy người mới vô mà hay cãi,nhận xét linh tinh .Nhưng mà thôi! Nếu yêu thích thì thế nào cũng tập đc,ko thì vài tuần là biến à.

Đúng nhất câu này ^^
Sponsored content

thu gui anh hai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui anh hai   thu gui anh hai Icon_minitime

thu gui anh hai
Trang 1 trong tổng số 1 trang