HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
kimloclang
Bạn mới
kimloclang

mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Empty
Bài gửiTiêu đề: mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...   mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 9:41 pm

Tình hình là mình mới tham gia KENDO nhưng còn gà quá ko biết mua những món kendogi + hakama + shinai ở đâu trong tp vừa đảm bảo chất lượng và giá cả ko bị cứa ... nhờ các sư huynh giúp đỡ ... thank các huynh nhiều lắm ... tạm thời mua trước 3 món trên có đạn dược sẽ mua thêm giáp ... ^^
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...   mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Icon_minitimeThu Feb 12, 2009 11:27 pm

Kanesaki sensei kia, nhung hien dong yen len cao, gia ko dc re lem T__T
kuro123
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...   mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 11:20 pm

cho em hoi hakama va kendogi co mau gi ??vi em co biet mot cho chuyen may ao quan Nhat Ban xin cho em biet de lua dung vai co mau do nha!!!
tung250287
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...   mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Icon_minitimeThu Aug 12, 2010 9:10 am

Màu xanh xậm đó kuro123, còn mún bít chính xác thì lên sân coi thử 1 lần cho bít Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...   mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu... Icon_minitime

mình ko biết mua kendogi + hakama + shinai ở đâu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BUGU + HAKAMA + KENDOGI + SHINAI <----- ?
» Cần mua shinai tiêu chuẩn và Hakama áo vải gai
» Bán Kendogi Nhật, 100% new, áo vải gai!!!!
» Can` mua Hakama
» Hà Nội: nơi may Hakama và thông tin về kiếm Nhật