HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
MrTigernang
Bạn mới

Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeWed May 27, 2009 9:10 pm

Hè này rảnh rổi ko bít lam ji nên mình đang định đi học Kendo tại CLB Kendo Tân Bình . Các bạn cho mình hỏi là mình có cần phải đăng kí ghi danh trước khi vào học hay ko ? Theo mình tìm hiểu thì CLB Tân Bình sinh hoạt vào tối 2 4 6 lúc 7h30 - 9h phải ko vậy các bạn . Ah mình bị cận thị liệu học Kendo có bị ảnh hưởng ji ko các bạn nhỉ Very Happy ... Laughing Laughing
kuroryu
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
kuroryu

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeWed May 27, 2009 11:39 pm

Không cần đăng ký ghi danh trước ,bạn cứ đến sân đăng ký vậy thôi.Bị cận àh không có chuyện jì hết đó,mình củng là dân cận thị đây.
Chào mừng bạn đến với Kendo
Xin chào Smile
http://yume.vn/kuroryu
Buonanotte
Bạn mới
Buonanotte

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 12:28 pm

Ồ, em cũng muốn đăng kí học ở CLB Kendo Tân BÌnh! Cho em hỏi là trong lớp có nữ ko, tại ko có thì cũng hơi ngại.... Mà em ở Gò Vấp lại bận học thêm nữa, tới trễ có phiền gì ko? Ah, mà có lớp dành cho thành viên mới ko ạ?
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 9:43 pm

Hiện nay CLB Tân Bình đã tạm ngưng hoạt động. Nếu bạn muốn tập Kendo vào buổi tối thì mình xin giới thiệu CLB HCMC Kenyukai.
Địa chỉ: nhà tập luyện và thi đấu Lê Hồng Phong - 235, đường Nguyễn Văn Cừ , Quận 5.
Thời gian: tối 3-5-7, 19h45-22h00

CLB nhận học viên mới từ ngày 1 đến ngày 10 đầu mỗi tháng.
Trong sân tập hiện nay đang có "1 cơ số" các bạn nữ đi tập thường xuyên, nên bạn cứ thoải mái tham gia, không sợ bị "lạc lõng" đâu. ;-D

Đây là FB của CLB, nếu có thêm thắc mắc gì, có thể vào đây hỏi han:
www.facebook.com/hcmkenyukai
Buonanotte
Bạn mới
Buonanotte

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 10:40 pm

Cám ơn bạn đã giới thiệu, nhưng mà nhà mình ở Gò Vấp, xa nên ko tới LHP đc.... Với lại thời gian cũng ko tiện lắm... Xin lỗi nha!
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 11:43 pm

Không sao cả. (^____^)
Buonanotte
Bạn mới
Buonanotte

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 6:46 pm

Nếu vậy cho mình hỏi các điểm tập Kendo hiện còn trog HCM ở đâu vậy?
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 10:55 pm

Trong thành phố hiện còn 2 CLB khác:
1/ CLB Tinh Võ ở Q.5. CLB này hiếm khi cập nhật thông tin nên mình cũng không nắm được giờ giấc, nhưng có 1 lớp tập vào tối 3-5-7 từ 19:30-21:00.

2/ CLB Nitou Kan - Phú Thọ ở CLB TDTT Phú Thọ, đường Lý Thường Kiệt. Tập luyện vào buồi sáng từ 5:30 - 7:00 tất cả các ngày trong tuần.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D   Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D Icon_minitime

Newbie cần giúp đỡ đôi chút :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đây là người hâm mộ môn Kendo đã từ lâu