HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Hỏi về size của shinai

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
KulNova
Bạn mới

Hỏi về size của shinai Empty
Bài gửiTiêu đề: Hỏi về size của shinai   Hỏi về size của shinai Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 12:34 pm

Xin chào mọi người, sau em sẽ đến sân tầm sư học đạo. Em cũng rất muốn tập ngay bây giờ nhưng do vợ sắp sinh em bé rùi, hem thể đi được.

Em có một câu hỏi nhỏ về shinai như sau:

Do em đang đặt mua (từ trên mạng) trang phục, giáp cũng như shinai để sẵn sàng sau Tết tập luyện. Em thấy họ bán shinai với nhiều size (36, 37, 38, 39)... nên không biết có quy định gì về size của shinai trong phòng tập không, hay chỉ là mỗi size có chiều dài và kích thước khác nhau thôi. Mong nhận được hồi âm từ các anh chị em...

Thắng.
yuki724
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
yuki724

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỏi về size của shinai   Hỏi về size của shinai Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 2:07 am

ban cu den san, dang ky di tap trc roi thi moi thu se dc huong dan cu the :-)
KulNova
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỏi về size của shinai   Hỏi về size của shinai Icon_minitimeThu Oct 28, 2010 7:09 am

xin cám ơn anh/chị yuki724 đã trả lời thắc mắc của em. Vợ em mới sinh con nên hiện tại em chưa đi tập được. Đang rất háo hức. Em vừa mới mua được bộ kendo-gi, hakama, shinai và tenugui rồi. Em đang đợi bogu về Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hỏi về size của shinai   Hỏi về size của shinai Icon_minitime

Hỏi về size của shinai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hỏi về size của shinai
» mua shinai
» Hỏi về Shinai ^^
» Cho em hỏi về Shinai
» Nơi mua shinai ở hcm