HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HỒ CHÍ MINH KENDO GROUP

Never Give Up

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Tình hình kendo sài gòn

Go down 
rvsalou
andynguyen611
SoChieuNam
ruppykia
trungkendo
chinikyou
hakama
m0n_m0nki3
tuan_bigtiger
yuki724
cloud_strike
TrứngThịtKho
yunchi
Admin
kuroryu
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
ruppykia
Bạn mới
ruppykia

Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 2:17 am

12 Tôi vẫn tin,một ngày nào đó,sẽ ko xa lắm,Kendo ở thành phố ĐàLạt sẽ xuất hiện,và phát triển mạnh ......... !!! ^_^ Arrow
SoChieuNam
Bạn mới
SoChieuNam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 10:15 am

ruppykia đã viết:
Tôi vẫn tin,một ngày nào đó,sẽ ko xa lắm,Kendo ở thành phố ĐàLạt sẽ ......... !!!
Mơ chỉ là mơ..hic
Sao chữ ký của tôi không hiện lên:ww:
ruppykia
Bạn mới
ruppykia

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 2:29 pm

Nhưng nếu không có ước mơ,thì bạn sẽ ......... ^(^ bi quynh
andynguyen611
Bạn mới
andynguyen611

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 4:42 pm

Co ai o? Gan` SVD QK7 ko ? tui o? gan` do' ne` ? ai di hoc thi` tui wa take di lun cho tien. san~ co' ban. hoc cung~ vui !
tui hoc 3-5-7 ma` h chua bik dia diem~ hoc nua~ ! ai chi~ tui voi
rvsalou
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 5:28 pm

Please, help me to find the address of a club of Kendo with Saigon.
I am Kendo player in France and I come with Saigon in January 2009.
I would like to meet the club.
Thank you
nameless_one
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 04, 2008 6:57 pm

hulloo moi nguo`i, umm lau qua' ko post ba`i trong day. a`.. mi`nh dang hoc kendo ben Australia, co' dip sap' ve` vietnam khoang cuo'i nam nay.. (trong tha'ng 12/2008). muo'n visit ta't ca? nhu~ng dojo trong TPHCM. Very Happy (very ambitous of me.. kekeke). Very Happy mi`nh co' thu? la`m nhu vay 2 nam truoc.. nhung that ba.i e che`.. nam nay ve` nhat dinh phai di cho het.. Very Happy va'c theo bogu di. Very Happy

onegaishimasu
TrứngThịtKho
Người giúp đỡ
Người giúp đỡ
TrứngThịtKho

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 7:25 am

Hoan nghinh tinh thần của bạn. Rất mong có dịp học hỏi ^^
SoChieuNam
Bạn mới
SoChieuNam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 10:59 am

Nếu bạn rủ thêm nhiều cao thủ thì tuyệt vời:hihi:
nameless_one
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 16, 2008 7:44 pm

hahahaha cao thu thi` cha? co'...chi? mong co' dip hoc hoi..
phuonganh262
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 2:04 pm

Xin chào! Mình là member mới của forum. Mình hiện đang ở quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Mình đang muốn học kendo trở lại ( bỏ lâu quá, hơn 8 năm rồi chứ ít gì), nhưng mình thật sự ko biết chỗ học. Rất mong các bạn chỉ bảo. Có ai biết có lớp Kendo nào ở quận Bình Thạnh thì chỉ giúp mình nha
dangkhoaq4
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 3:53 pm

GỞi bạn phương anh . Diễn đàn này đã lâu ko còn hoạt động nữa mà đã chuyển sang Facebook

Và chỉ còn day tai 1 địa chỉ duy nhất là 219 Ly Thuong Kiet từ 5h30 sáng mỗi ngày ( trừ CN )
Điện thoại liên lạc . A. Hiệp
0165 961 5829
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 11:45 pm

Ngoài ra nếu bạn cảm thấy thời gian buổi sáng hơi gấp thì có thể đến tìm hiểu CLB HCMC Kenyukai ở trung tâm thể dục thể thao Lê Hồng Phong (đường Nguyễn Văn Cừ, kế bên trường THPT Lê Hồng Phong)
Thời gian: tối 3-5-7, 19h45-22h00
Bạn có thể vào Facebook của CLB để biết thêm thông tin: https://www.facebook.com/#!/hcmkenyukai
dangkhoaq4
Bạn mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 21, 2011 6:38 pm

Dark nay, thu 7 ngay 27 /08 ben Le Hong Phong co tap ko ? Hom ay minh duoc nghi nen dinh qua ben ay giao luu.
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 23, 2011 2:09 am

Sáng thứ 7, mọi người sẽ lên Đại Học RMIT để thi đấu. Nghe dự kiến là kéo dài tới 5h chiều, không biết sau đó có đi tập tiếp hay không.
Để tối thứ 3 hỏi thăm lại rồi mình sẽ post reply trên này. (^_____^)
Dark
Bạn mới
Dark

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 26, 2011 11:20 pm

Bạn dangkhoaq4 àh, rất tiếc là tối thứ 7 Kenyukai sẽ không tập vì đã thi đấu từ sáng tới chiều. Nhưng nếu có thể, xin hẹn bạn vào những ngày khác. Kenyukai luôn chào đón mọi người đến tham gia tập luyện, giao lưu. Cám ơn bạn. (^____^)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình kendo sài gòn   Tình hình kendo sài gòn - Page 2 Icon_minitime

Tình hình kendo sài gòn
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» 16th Toru Giga Prague Kendo Cup 2007 & Kendo Seminar
» Học Kendo ở Tân Bình và nhờ thầy dạy Kendo ở trường THPT
» Kendo lúc trước như thế nào??
» Tìm CLB Kendo ở Q.Bình thạnh !
» Về việc tập kendo